Triển khai Công trình Thanh niên “Đường điện thắp sáng nông thôn” tại xã Ia Dal, huyện Ia H’Drai
Nhằm phát huy tinh thần “Tuổi trẻ Kon Tum chung tay xây dựng nông thôn mới, đô thị văn minh”, ngày 01/8/2023, UBH Hội LHTN Việt Nam tỉnh Kon Tum, Đoàn Khối cơ quan và doanh nghiệp tỉnh cùng Đoàn cơ sở Công ty Điện lực Kon Tum phối hợp với Huyện đoàn Ia H’Drai triển khai xây dựng Công trình Thanh niên “Đường điện thắp sáng nông thôn” năm 2023 tại xã Ia Dal, huyện Ia H’Drai.
![](/upload/2000815/fck/tuyengiao1/z4884089102493_2fc47aef3693c80d813ad62a12a9d2a7.jpg)
Trao tặng Công trình Thanh niên “Đường điện thắp sáng nông thôn” năm 2023 tại xã Ia Dal, huyện Ia H’Drai.
![](/upload/2000815/fck/tuyengiao1/z4884089123541_831c49ff0b097b4a4dfdcf572be9e7a5.jpg)
Một số hình ảnh thi công công trình thanh niên “Đường điện thắp sáng nông thôn” năm 2023