Tuổi trẻ Kon Plông hưởng ứng các hoạt động Chào mừng năm mới 2022
Hưởng ứng các hoạt động chào mừng năm mới 2022, ngày 29/12/2021, BTV Huyện đoàn Kon Plông tổ chức ra quân tổng dọn vệ sinh các tuyến đường trung tâm huyện từ Ngã 3 đầu đèo (Ql24) đến trung tâm y tế huyện, các tuyến đường khu trung tâm hành chính huyện thu hút gần 50 ĐVTN tham gia.
![](/upload/2000815/fck/tranducktvn126-gmail.com/z3063532711563_8ef325db390c68458fbfa336209087b8.jpg)
Các bạn thanh niên dọn dẹp các mương thoát nước.
![](/upload/2000815/fck/tranducktvn126-gmail.com/z3063536750726_c887b5df1c5c048063d5ac31a0316dc9.jpg)
ĐVTN dọn dẹp vệ sinh nghĩa trang liệt sỹ huyện