Thăm và trao tặng áo ấm, vớ, khăn choàng và các phần bánh, kẹo cho các em học sinh trường Tiểu học Trường Sa
Chiều ngày 22/01, Đoàn trường Đại học Mở thành phố Hồ Chí Minh đã đến thăm và trao bảng tượng trưng cho BTV Tỉnh đoàn 3000 áo ấm; 750 đôi vớ, khăn choàng với tổng trị giá 150.000.000 đồng.
![](/upload/2000815/fck/tranducktvn126/421407350_704002181903598_6070023704256121650_n.jpg)
Trao bảng tượng trưng cho BTV Tỉnh đoàn áo ấm, vớ, khăn choàng.
Ngoài ra BTV Tỉnh đoàn đã cùng Đoàn trường Đại học Mở đến thăm và trao tặng áo ấm, vớ, khăn choàng và các phần bánh, kẹo cho các em học sinh trường Tiểu học Trường Sa.
![](/upload/2000815/fck/tranducktvn126/421396697_704001935236956_784802085485756146_n.jpg)
Đồng chí Y Việt Sa - Phó Bí thư Tỉnh đoàn trao tặng áo ấm, vớ, khăn choàng cho các em học sinh.
![](/upload/2000815/fck/tranducktvn126/422116995_704001848570298_2055183483388776275_n.jpg)
Trao áo ấm, vớ, khăn choàng cho các em học sinh trường TH Trường Sa.
Trần Đức