Thăm hỏi Đội thanh niên xung kích tình nguyện Huyện Đăk Hà và thành Phố Kon Tum
Chiều ngày 11/11, đoàn công tác Tỉnh đoàn do đồng chí Xiêng Thanh Phúc- Tỉnh uỷ viên, UV BCH TW Đoàn, Bí thư Tỉnh đoàn làm trưởng đoàn đã thăm hỏi, động viên, khích lệ tinh thần các bạn đoàn viên thanh niên tham gia hỗ trợ công tác phòng chống dịch bệnh trên địa bàn Huyện Đăk Hà và thành phố Kon Tum.
![](/upload/2000815/fck/tranducktvn126-gmail.com/248505771_203792575257897_8242537814053301705_n.jpg)
Đ/c Xiêng Thanh Phúc- Tỉnh uỷ viên, UV BCH TW Đoàn, Bí thư Tỉnh đoàn trao tặng dụng cụ y tế hỗ trợ công tác phòng, chống dịch Covid-19 trên địa bàn Huyện Đăk Hà
![](/upload/2000815/fck/tranducktvn126-gmail.com/249399764_203792601924561_6824033668302972764_n.jpg)
Đ/c Xiêng Thanh Phúc- Tỉnh uỷ viên, UV BCH TW Đoàn, Bí thư Tỉnh đoàn trao tặng dụng cụ y tế hỗ trợ công tác phòng, chống dịch Covid-19 trên địa thành phố Kon Tum.