Lễ ký kết Chương trình phối hợp giữa Liên đoàn Lao động tỉnh và Đoàn TNCS Hồ Chí Minh tỉnh Kon Tum giai đoạn 2023 – 2028
Sáng ngày 17/8/2023, Tỉnh đoàn Kon Tum phối hợp với Liên đoàn Lao động tỉnh tổ chức Lễ ký kết Chương trình phối hợp giữa Liên đoàn Lao động tỉnh và Đoàn TNCS Hồ Chí Minh tỉnh Kon Tum giai đoạn 2023 – 2028.
![](/upload/2000815/fck/tranducktvn126/368386377_620520336918450_5929744490477209736_n.jpg)
Hai đơn vị ký kết chương trình phối hợp tại buổi lễ.
Đến dự buổi Lễ có các đồng chí: A Xây - Phó Chủ tịch Liên đoàn Lao động tỉnh; Nguyễn Bảo Tân - Phó Bí thư Tỉnh đoàn; Trưởng, Phó các ban chuyên môn, đơn vị trực thuộc Tỉnh đoàn; Trưởng, Phó các phòng ban chuyên môn trực thuộc Liên đoàn Lao động Tỉnh.
Tại buổi Lễ, 2 đơn vị đã thông qua dự thảo Chương trình phối hợp và ký kết Chương trình phối hợp giữa Đoàn TNCS Hồ Chí Minh tỉnh Kon Tum và Liên đoàn Lao động tỉnh Kon Tum.
![](/upload/2000815/fck/tranducktvn126/368219520_620521193585031_3799695159921520462_n.jpg)
Toàn cảnh buổi lễ.