Đại hội đại biểu Đoàn xã Rờ Kơi, huyện Sa Thầy
Ngày 25/01/2021 Đại hội đại biểu Đoàn xã Rờ Kơi diễn ra thành công tốt đẹp. Dự và chỉ đạo Đại hội có đồng chí A Xây- Phó Bí thư Tỉnh đoàn, Chủ tịch Hội LHTN Việt Nam tỉnh Kon Tum.
![Có thể là hình ảnh về 1 người, đang đứng và trong nhà](https://scontent.fdad3-4.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/272631828_253552210281933_6538525353080344860_n.jpg?_nc_cat=101&ccb=1-5&_nc_sid=0debeb&_nc_ohc=sW-uHFD8eEcAX9vaV0C&_nc_ht=scontent.fdad3-4.fna&oh=00_AT-aLB33a0DvF5SwxYunZZkBVUDfth1nfg4fhkMxRzVJ7w&oe=61F783CF)
Đ/c A Xây - Phó Bí thư Tỉnh đoàn, Chủ tịch Hội Liên hiệp thanh niên Việt Nam tỉnh phát biểu tại Đại hội.
Đại hội đã đánh giá kết quả thực hiện công tác đoàn và phòng trào thanh thiếu nhi nhiệm kỳ 2017-2022, đề ra phương hướng nhiệm vụ nhiệm kỳ 2022-2027. Đồng thời, Đại hội đã bầu trực tiếp Bí thư tại Đại hội và bầu 02 Phó Bí thư, 13 Ủy viên Ban Chấp hành, 04 Ủy viên Ban Thường vụ Đoàn xã; bầu 7 đại biểu chính thức và 02 đại biểu dự khuyết dự Đại hội đại biểu Đoàn huyện Sa Thầy.
![Có thể là hình ảnh về 4 người, mọi người đang đứng và trong nhà](https://scontent.fdad3-3.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/272443679_253552326948588_3853485998106957221_n.jpg?_nc_cat=100&ccb=1-5&_nc_sid=0debeb&_nc_ohc=5HiFE2MGGn8AX9BQ1HJ&_nc_ht=scontent.fdad3-3.fna&oh=00_AT9GS9it6L9G3KTvxY2csp8GwGrZJeI2TgsP4cwEsihRCA&oe=61F6AAEF)
Đâị hội nhất trí giơ phiếu tại Đại hội
![Có thể là hình ảnh về 5 người, mọi người đang đứng và trong nhà](https://scontent.fdad3-3.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/272665402_253552363615251_8474016691611264008_n.jpg?_nc_cat=100&ccb=1-5&_nc_sid=0debeb&_nc_ohc=8lLn3euk5m8AX-zcnWu&_nc_ht=scontent.fdad3-3.fna&oh=00_AT_l2flIeF1AuoQHfVEI52qL744MN6oSot7Ve4afq6MqrA&oe=61F6C798)
Các đoàn viên bỏ phiếu bầu tại Đại hội
![Có thể là hình ảnh về 11 người, mọi người đang đứng và trong nhà](https://scontent.fdad3-5.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/272625184_253553056948515_505129756389526492_n.jpg?_nc_cat=102&ccb=1-5&_nc_sid=0debeb&_nc_ohc=1kD357FNfYYAX_uatz5&_nc_ht=scontent.fdad3-5.fna&oh=00_AT_WT9GszxYb5b0KAZA3Sn_UnN3WhWqqp1bcXCZ2UJEKvQ&oe=61F6EEAA)
Ban chấp hành mới ra mắt tại Đại hội.
![Có thể là hình ảnh về 6 người, mọi người đang đứng và trong nhà](https://scontent.fdad3-3.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/272556863_253553013615186_964934982820488309_n.jpg?_nc_cat=109&ccb=1-5&_nc_sid=0debeb&_nc_ohc=owHeyWnLO6YAX8gKCwu&_nc_oc=AQmFAtD1orqDifwSuO_Ua2rq-qTtx2EZIjTcL5WUsn9W3ia78Fb03kmOs8PYYfk-a3gVPHah4OKMSYneEgN_n2n-&tn=bOr4G3wBWoV1q54e&_nc_ht=scontent.fdad3-3.fna&oh=00_AT80zsENXj6hLsbYRLzVeNVTw_REpJeI1hBHLkUXTNBAAw&oe=61F7381F)
Khen thưởng các cá nhân có thành tích trong công tác Đoàn