Trao quà tết cho thanh thiếu nhi có hoàn cảnh khó khăn tại huyện Đăk Hà.
Sáng ngày 25/01/2022, tại xã Ngọc Réo, huyện Đăk Hà, Tỉnh đoàn - Hội đồng Đội tỉnh Kon Tum tổ chức chương trình “Xuân yêu thương” cho thanh thiếu nhi có hoàn cảnh khó khăn nhân dịp Tết Nguyên Đán Nhầm Dần 2022.
![](/upload/2000815/fck/tranducktvn126-gmail.com/295d3b9e041ec940900f.jpg)
Đ/c A Xây - Phó Bí thư Tỉnh đoàn, Chủ tịch Hội Liên hiệp thanh niên Việt Nam tỉnh phát biểu tại chương trình.
Tham dự chương trình có đồng chí A Xây - Phó Bí thư Tỉnh đoàn, Chủ tịch Hội LHTN Việt Nam tỉnh; Thường trực huyện đoàn Đăk Hà; Thường trực Đảng ủy xã Ngọc Réo; Ban giám hiệu các Trường học trên địa bàn xã và hơn 50 thanh thiếu nhi là học sinh có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn xã Ngọc Réo.
![](/upload/2000815/fck/tranducktvn126-gmail.com/935b1f5e20deed80b4cf.jpg)
Ban Thường vụ Tỉnh đoàn; Hội đồng Đội tỉnh đã trao tặng quà cho các em nhỏ.