Đoàn Khối phối hợp tổ chức chương trình Xuân yêu thương năm 2022
Nhằm hỗ trợ cho người dân có hoàn cảnh khó khăn có một cái tết cổ truyền an lành, ấm áp. Ngày 21/01/2022, Đoàn Khối đã phối hợp với Huyện đoàn Kon Rẫy, Đăk Tô và Chi bộ cơ quan Đảng uỷ Khối tặng quà tết cho bà con nhân dân, công nhân, đoàn viên có hoàn cảnh khó khăn, già làng, trưởng bản tại 03 xã Mường Hoong, Đăk Ruồng, Ngọc Tụ và phường Lê Lợi, Trường Chinh, thành phố Kon Tum.
![Có thể là hình ảnh về 12 người, mọi người đang đứng và trong nhà](https://scontent.fdad3-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/272629354_251790887124732_6814461969928550116_n.jpg?_nc_cat=103&ccb=1-5&_nc_sid=0debeb&_nc_ohc=z0gbTl40jHsAX9pyVqX&_nc_ht=scontent.fdad3-1.fna&oh=00_AT94DSu11Yd0Py-DHMm-zYlhL7P2EsKBXpve0KwhdzYVbw&oe=61F36B3E)
Chương trình đã trao tặng 90 suất quà với tổng trị giá hơn 27 triệu đồng do Công ty TNHH hợp tác Quốc tế Tina Center, tiệm xe máy Hoà Phát và mạnh thường quân trên địa bàn thành phố Kon Tum đóng góp.
![Có thể là hình ảnh về 12 người và mọi người đang đứng](https://scontent.fdad3-4.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/272263179_251790917124729_224115012535050706_n.jpg?_nc_cat=105&ccb=1-5&_nc_sid=0debeb&_nc_ohc=KU7z1x95frAAX930gtr&_nc_ht=scontent.fdad3-4.fna&oh=00_AT-SI52310H_UPdWaWI5SDsF5BeE1VLH07DZBz6TdXKseQ&oe=61F41E3C)
![Có thể là hình ảnh về 11 người, mọi người đang ngồi và mọi người đang đứng](https://scontent.fdad3-5.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/272447514_251790857124735_2542135685657970618_n.jpg?_nc_cat=106&ccb=1-5&_nc_sid=0debeb&_nc_ohc=8ew84b23QzoAX-9E0jP&_nc_ht=scontent.fdad3-5.fna&oh=00_AT_j2-wbjmOXr1hu-5KHRyjcFVv3ts0u84qpDyyggWAcOw&oe=61F41CB9)
Thái Hoàn