Tuổi trẻ Sa Thầy - Đêm giao lưu văn nghệ chào mừng Thanh niên lên đường nhập ngũ năm 2024
Để động viên và khích lệ tinh thần, tạo không khí hăng hái cho các thanh niên lên đường nhập ngũ. Tối ngày 24/02/2024 Ban Thường vụ Huyện đoàn - Ủy ban Hội huyện Sa Thầy tổ chức giao lưu văn nghệ chào mừng thanh niên lên đường nhập ngũ năm 2024.
Tham dự có đồng chí Siu H’Ten - Phó Bí thư Huyện đoàn và đại diện Đoàn các xã, thị trấn và 93 đồng chí tân binh lên đường nhập ngũ năm 2024.
![](/upload/2000815/fck/tranducktvn126/z5189492842210_c1fb08d179ee6ad13d955c86628244b0.jpg)
Giao lưu với các chiến sĩ tại chương trình.
Tại đêm Giao lưu, các tân binh được thưởng thức các tiết mục văn nghệ do các bạn Đoàn viên, thanh niên thể hiện với chủ đề ca ngợi Đảng quang vinh, Bác Hồ kính yêu, tình yêu quê hương, đất nước, con người Sa Thầy, tình đoàn kết quân dân, ngợi ca hình ảnh người chiến sỹ vững tay súng trên mặt trận bảo vệ Tổ quốc.
![](/upload/2000815/fck/tranducktvn126/z5189492848027_2508e3cb99a69253d331517144dd55c9.jpg)
Toàn cảnh chương trình.